DIỆN TÍCH: m2 - QUỐC GIA: Thụy Sỹ
Giá gốc: 660,000 ₫
Giá KM: 650,000 ₫
-2%Bộ lọc nước Boneco A250 cao cấp nhập khẩu trực tiếp từ Thụy Sĩ dùng cho các model máy tạo ẩm BONECO có thành phần than hoạt tính giúp lọc sạch nước, các tạp chất độc hại như đồng, chì, thủy ngân và loại bỏ mùi hôi. Sản phẩm kèm theo que thử chất lượng nước đo tuổi thọ của bộ lọc A250 và phù hợp với tất cả các model máy tạo ẩm của BONECO.
Vì sao nên chọn mua bộ lọc nước Boneco A250?

| TP Hà Nội Số 603 Hoàng Hoa Thám, P. Ngọc Hà Hotline/Zalo: 090.210.7997 (Bản đồ ) |
| TP HCM Opal Tower, Số 92 Nguyễn Hữu Cảnh Hotline/Zalo: 0902.10.7997 (Bản đồ ) |
13,990,000 ₫
8,350,000 ₫
-40%
19,990,000 ₫
10,850,000 ₫
-46%
18,990,000 ₫
12,860,000 ₫
-32%
6,990,000 ₫
5,200,000 ₫
-26%
33,000,000 ₫
22,290,000 ₫
-32%
16,590,000 ₫
12,850,000 ₫
-23%